Aston Villa
Garnacho đứng trước khả năng trở lại Chelsea sau quãng thời gian khó khăn tại Aston Villa
Alejandro Garnacho đang gặp nhiều khó khăn trong những ngày đầu khoác áo Aston Villa theo dạng cho mượn từ Chelsea. Tiền đạo người Argentina chưa được HLV Unai Emery trao suất đá chính và mới có 31 phút thi đấu chính thức kể từ đầu mùa.
Aston Villa nhắm Sergio Ramos để tăng cường hàng thủ
Sergio Ramos đang được liên hệ với Aston Villa theo dạng chuyển nhượng tự do, mở ra khả năng trung vệ người Tây Ban Nha lần đầu tiên thi đấu tại Premier League.
John McGinn viết tiếp câu chuyện cổ tích, từ giải hạng Hai đến Champions League
John McGinn tiếp tục viết nên câu chuyện đặc biệt trong màu áo Aston Villa khi ghi bàn tại Champions League ở tuổi 31.
Chelsea đạt thỏa thuận chiêu mộ Emiliano Martínez với giá 7,5 triệu bảng
Emiliano Martínez chuẩn bị gia nhập Chelsea sau khi đội bóng này đạt thỏa thuận với Aston Villa về mức phí 7,5 triệu bảng.
Nicolas Jackson sắp chia tay Chelsea, chọn Aston Villa làm bến đỗ mới
Nicolas Jackson được cho là đang tiến rất gần đến việc gia nhập Aston Villa sau khi đạt thỏa thuận cá nhân với đội bóng của HLV Unai Emery.
Youri Tielemans xin lỗi Aston Villa sau phát ngôn gây tranh cãi
Youri Tielemans đã nhanh chóng lên tiếng xin lỗi Aston Villa sau khi phát biểu so sánh tầm vóc giữa đội bóng cũ và Manchester United gây tranh cãi. Tiền vệ người Bỉ thừa nhận cách dùng từ chưa khéo léo và khẳng định anh luôn dành sự tôn trọng, biết ơn đối với Villa.
Trận Siêu cúp châu Âu 2026: PSG được dự đoán vượt qua Aston Villa
Siêu máy tính Opta vừa đưa ra dự đoán cho trận Siêu cúp châu Âu 2026 giữa PSG và Aston Villa diễn ra lúc 2h sáng ngày 13/8 trên sân Red Bull Arena (Áo). Theo đó, nhà đương kim vô địch PSG được đánh giá cao hơn với 45% cơ hội chiến thắng, trong khi Aston Villa chỉ có 29,6%.
Aston Villa đạt thỏa thuận chiêu mộ Matteo Ruggeri từ Atlético Madrid
Aston Villa tiến gần đến việc hoàn tất thương vụ Matteo Ruggeri khi đạt thỏa thuận miệng với Atlético Madrid về mức phí chuyển nhượng khoảng 25 triệu euro.
Nghịch lý Dibu Martínez: Thủ môn hàng đầu thế giới nhưng không đội bóng nào dám mua
Juventus đã chính thức từ bỏ kế hoạch chiêu mộ Emiliano "Dibu" Martínez sau khi không thể đạt được thỏa thuận với Aston Villa, khiến thủ môn người Argentina nhiều khả năng tiếp tục gắn bó với đội chủ sân Villa Park ở mùa giải 2026/27.
Chelsea chốt bom tấn Morgan Rogers, thiết lập kỷ lục chuyển nhượng mới
Chelsea đã đạt thỏa thuận chiêu mộ tiền vệ tấn công Morgan Rogers từ Aston Villa với mức phí khoảng 117 triệu bảng (tương đương 157 triệu USD). Nếu hoàn tất các thủ tục cuối cùng, đây sẽ là thương vụ đắt giá nhất lịch sử dành cho một cầu thủ người Anh.